Game da Mu

Hangzhou Yolanda Import & Export Co.,LTD

Game da Kamfanin

Yolanda Fitness, an kafa a2010, yanzu yana da manyan masana'antu 3 da fiye da haka500ma'aikata.Tun lokacin da aka kafa mu, muna mai da hankali kan samfuran da ke inganta rayuwa.A cikin ƴan shekarun da suka gabata, mun yi niyya a ɓangaren samfuran motsa jiki kuma mun ba da sabis ga fiye da haka800abokan ciniki na ketare.

Kamfanin

Yolanda Fitness, an kafa shi a cikin 2010

Tawaga

Yanzu yana da manyan masana'antu 3 da ma'aikata sama da 500

Ciniki

Bayar da sabis ga abokan ciniki sama da 800 na ketare.

Bayan nasarar kayayyakin masakun gida, yanzu kuma mun mai da hankali kan samfuran motsa jiki, wanda kuma ke taimakawa mafi yawan 'yan wasa su ji daɗin rayuwa mai daɗi da lafiya.Yanzu muna fadada layin samarwa da kuma samar da ƙarin kayan aikin motsa jiki masu inganci zuwa kasuwa.
Anan a Yolanda Fitness mun himmatu don sauƙaƙe motsa jiki a gida.Ta hanyar ba da kayan aikin motsa jiki iri-iri, muna sauƙaƙa muku don samun jikin ku daidai da matsewa.Yi bankwana da wannan karin fam goma sha biyar da kuka yi ta faman rasawa da gaiku ga abs na karfe tare da kayan aikin mu masu ban mamaki da madaidaiciya.Rayuwa tana cike da sama da ƙasa tare da damuwa da damuwa.Motsa jiki shine mabuɗin don sauƙaƙe damuwa ta yanayi ta ikonsa na sakin endorphins yayin aikin motsa jiki.
Mafi kyawun tsarin samar da mu yana sa kayan aikin Yolanda Fitness ya isa ga kowa da kowa yayin da muka yi imani cewa lafiyayyen jiki yana kaiwa ga tunani mai kyau kuma kowane mutum ya cancanci samun kwanciyar hankali na ciki.Abin da ya sa Yolanda Fitness ya zo nan don yi muku hidima da buƙatun motsa jiki.
Muna riƙe da manufar "ingancin farko, sabis na farko", hidimar abokan ciniki a duk duniya.

Tarihin Kamfanin

2010: Peak Kuang ya fara Yolanda a gidansa

2011: Yolanda ya yi hayar ofishinsa na farko a Hangzhou, Zhejiang

2012: Farko masana'anta factory da aka gina

2013: Samun ƙungiyar mutane 100

2014: Na biyu masana'anta factory da aka gina don yin fitness kayayyakin

2015: Buga burin samun ƙungiyar mutane 300 da kuma sama da dalar Amurka miliyan 100 da ake hari

2016: Yawan tallace-tallace ya kai dalar Amurka miliyan 150

2017: Matsar zuwa sabon hedkwatar da fiye da 4000m2

2018: Yawan tallace-tallace ya kai dalar Amurka miliyan 250

2019: An gina masana'antar kera na uku

2020: Yolanda ya buge membobin ƙungiyar 500